ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค โซน ภาคเหนือ (อ่าน 1753 ครั้ง) เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2553 9:05 [119.31.42.79IP Lookup , 11 กรกฎาคม 2553, 9:05:00] (แก้ไขล่าสุดเมื่อ 14 กรกฎาคม 2553 10:37)
0 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้อยู่ (เป็นผู้ชมทั่วไป 0 คน) Thanks แจ้งลบ

Dekmunza
คุณมี Ranking อันดับที่ 48
Exp: 48
User Info ส่งข้อความ
เข้าร่วม 23/5/2553


 โปรแกรมการแข่งขัน AIS REGIONAL LEAGUE ลีกภูมิภาค
 วัน อาทิตย์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  0 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  7 - 0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  5 - 3  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  1 - 0  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  1 - 1  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  1 - 0  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. ตาก เอฟซี  1 - 1  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วันเสาร์ ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2553
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0 - 1  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  0 - 0  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  0 - 3  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
17.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  0 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2553
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 1  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
17.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  2 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  2 - 1  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  2 - 0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วันเสาร์ ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  1 - 3  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 0  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  3 - 2  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  1 - 0  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วัน อาทิตย์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2553
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  1 - 2  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  2 - 0  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. ตาก เอฟซี  2 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  1 - 0  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วันเสาร์ ที่ 6 มีนาคม 2553
17.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  2 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  4 - 3  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 1  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วัน อาทิตย์ที่ 7 มีนาคม 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  1 - 0  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  1 - 4  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  0 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  2 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 13 มีนาคม 2553
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  1 - 1  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  2 - 0  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 0  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
17.00 น. ตาก เอฟซี  0 - 4  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
 วัน อาทิตย์ที่ 14 มีนาคม 2553
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  3 - 1  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  1 - 2  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  2 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  2 - 0  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วันเสาร์ ที่ 20 มีนาคม 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  0 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  0 - 1  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  0 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วัน อาทิตย์ที่ 21 มีนาคม 2553
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  0 - 1  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  1 - 5  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  4 - 1  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  0 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วันเสาร์ ที่ 27 มีนาคม 2553
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 0  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  1 - 2  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  1 - 1  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  2 - 1  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 28 มีนาคม 2553
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  0 - 0  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
17.00 น. ตาก เอฟซี  0 - 2  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 0  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  1 - 0  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
 วันเสาร์ ที่ 3 เมษายน 2553
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  0 - 2  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  2 - 1  อุตรดิถต์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  2 - 1  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 1  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วัน อาทิตย์ที่ 4 เมษายน 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  2 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  2 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. ตาก เอฟซี  0 - 3  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  2 - 3  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 10 เมษายน 2553
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  2 - 2  ตาก เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 3  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  0 - 0  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  3 - 1  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 11 เมษายน 2553
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 0  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  3 - 4  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  3 - 1  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  5 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
 วันเสาร์ ที่ 24 เมษายน 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  3 - 0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0 - 2  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  2 - 0  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  3 - 2  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วัน อาทิตย์ที่ 25 เมษายน 2553
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  0 - 1  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  0 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  2 - 1  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. ตาก เอฟซี  1 - 4  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
 วันเสาร์ ที่ 1 พฤษภาคม 2553
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  3 - 0  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  0 - 4  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  1 - 0  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  1 - 0  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วัน อาทิตย์ที่ 2 พฤษภาคม 2553
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  0 - 1  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  2 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  6 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  0 - 2  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
 วันเสาร์ ที่ 8 พฤษภาคม 2553
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  0 - 1  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  0 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  0 - 0  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. ตาก เอฟซี  2 - 1  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
 วัน อาทิตย์ที่ 9 พฤษภาคม 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  2 - 1  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0 - 2  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  6 - 0  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  3 - 1  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 15 พฤษภาคม 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  4 - 0  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 0  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  4 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  3 - 0  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 16 พฤษภาคม 2553
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 2  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  2 - 0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  4 - 1  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  0 - 1  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วันเสาร์ ที่ 22 พฤษภาคม 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  2 - 0  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. พิจิตร เอฟซี  2 - 0  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
17.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  1 - 1  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  0 - 1  พะเยา เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วัน อาทิตย์ที่ 23 พฤษภาคม 2553
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  1 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  3 - 1  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. ตาก เอฟซี  0 - 0  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  1 - 2  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วันเสาร์ ที่ 29 พฤษภาคม 2553
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0 - 5  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 2  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  1 - 4  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  2 - 5  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 30 พฤษภาคม 2553
17.00 น. เชียงราย เอฟซี  5 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  0 - 0  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  2 - 1  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  1 - 1  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วันเสาร์ ที่ 12 มิถุนายน 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  1 - 1  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  2 - 0  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  2 - 2  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 2  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วัน อาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน 2553
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  6 - 1  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  4 - 2  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  0 - 0  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  2 - 0  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วันเสาร์ ที่ 19 มิถุนายน 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  1 - 3  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  1 - 2  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. ลำปาง เอฟซี  0 - 1  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  1 - 1  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วัน อาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  4 - 1  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  2 - 1  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  6 - 1  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  5 - 0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
 วันเสาร์ ที่ 26 มิถุนายน 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  0 - 2  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  1 - 1  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  2 - 2  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 1  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วัน อาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน 2553
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  0 - 2  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  4 - 0  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  2 - 3  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  2 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วันเสาร์ ที่ 3 กรกฎาคม 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  0 - 0  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  3 - 1  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  2 - 0  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  1 - 2  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
 วัน อาทิตย์ที่ 4 กรกฎาคม 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  2 - 3  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  1 - 1  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  0 - 0  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  3 - 2  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 10 กรกฎาคม 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  0 - 1  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  0 - 0  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  7 - 1  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  2 - 3  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วัน อาทิตย์ที่ 11 กรกฎาคม 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  0-2  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  0-4  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  1-0  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  1-1  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  -  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  -  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
 วัน อาทิตย์ที่ 18 กรกฎาคม 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  -  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วันเสาร์ ที่ 24 กรกฎาคม 2553
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  -  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  -  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  -  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  -  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วัน อาทิตย์ที่ 25 กรกฎาคม 2553
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  -  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 31 กรกฎาคม 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  -  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  -  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วัน อาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม 2553
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  -  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วันเสาร์ ที่ 7 สิงหาคม 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  -  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  -  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  -  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วัน อาทิตย์ที่ 8 สิงหาคม 2553
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  -  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  -  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
 วันเสาร์ ที่ 14 สิงหาคม 2553
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  -  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  -  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  -  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
 วัน อาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  -  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วันเสาร์ ที่ 21 สิงหาคม 2553
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  -  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
18.00 น. พิจิตร เอฟซี  -  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วัน อาทิตย์ที่ 22 สิงหาคม 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  -  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  -  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  -  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วันเสาร์ ที่ 28 สิงหาคม 2553
17.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
17.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  -  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
18.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วัน อาทิตย์ที่ 29 สิงหาคม 2553
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  -  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
17.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
18.00 น. เชียงราย เอฟซี  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
18.00 น. ลำปาง เอฟซี  -  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
 วันเสาร์ ที่ 4 กันยายน 2553
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
17.00 น. สุโขทัย เอฟซี  -  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
17.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬา อบจ.แพร่ 
18.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่ 
 วัน อาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2553
16.30 น. ตาก เอฟซี  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
17.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  -  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
17.00 น. พะเยา เอฟซี  -  เพชรบูรณ์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  -  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
 วัน อาทิตย์ที่ 12 กันยายน 2553
16.00 น. พิจิตร เอฟซี  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดพิจิตร 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  ชัยนาท เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
16.00 น. อุตรดิตถ์ หมอเส็ง  -  พะเยา เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์ 
16.00 น. สิงห์บุรี เอฟซี  -  นครสวรรค์ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี 
16.00 น. อุทัยธานี ฟอเรสท์  -  ตาก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดอุทัยธานี 
16.00 น. เชียงราย เอฟซี  -  เชียงใหม่ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย 
16.00 น. ลำปาง เอฟซี  -  พิษณุโลก เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
16.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -  สุโขทัย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร 
 วันเสาร์ ที่ 18 กันยายน 2553
16.00 น. ชัยนาท เอฟซี  -  แพร่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท 
16.00 น. นครสวรรค์ เอฟซี  -  อุทัยธานี ฟอเรสท์ สนามกีฬากลางจังหวัด นครสวรรค์ 
16.00 น. สุโขทัย เอฟซี  -  พิจิตร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดสุโขทัย 
16.00 น. ตาก เอฟซี  -  กำแพงเพชร เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดตาก 
16.00 น. เพชรบูรณ์ เอฟซี  -  อุตรดิตถ์ หมอเส็ง สนามกีฬาจังหวัดเพชรบูรณ์ 
16.00 น. พะเยา เอฟซี  -  เชียงราย เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดพะเยา 
16.00 น. พิษณุโลก เอฟซี  -  สิงห์บุรี เอฟซี สนามกีฬากลางจังหวัดพิษณุโลก 
16.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  -  ลำปาง เอฟซี สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่




;;;;;;

คลิ้กเพื่อขอบคุณผู้เขียนหัวข้อนี้


บอร์ดนี้เฉพาะสมาชิกถึงจะตอบกระทู้หรือแสดงความคิดเห็นได้

หัวข้อ เริ่มโดย อ่าน
TopicIcon ตารางคะเเนนลีกดิวิชั่น2 Dekmunza 1043
TopicIcon โปรแกรมการแข่งขัน ทีมชาติไทย Dekmunza 986
TopicIcon สรุปอันดับดาวซัลโว มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ 2010 Dekmunza 918
TopicIcon การแข่งขันฟุตบอล ฟุตบอลมูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ 2010 Dekmunza 665
TopicIcon ตารางคะเเนนดิวิชั่น สปอนเซอร์ ไทยพรีเมียร์ลีก 2010 Dekmunza 521
TopicIcon โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลสปอนเซอร์ ไทยพรีเมียร์ลีก 2010 Dekmunza 1014
TopicIcon โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค ใต้ Dekmunza 673
TopicIcon โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค กลางเเละตะวันออก Dekmunza 442
TopicIcon โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค โซน ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ Dekmunza 1767
TopicIcon โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค โซน ภาคเหนือ Dekmunza 1753
TopicIcon โปรแกรม ดิวิชั่น 2 ลีกภูมิภาค โซน กรุงเทพฯเเละปริมณฑล Dekmunza 942



หน้าแรก :: เข้าสู่ระบบ:: สมัครสมาชิก/ลงทะเบียน:: สอบถามการใช้งาน แจ้งปัญหาการใช้งาน แนะนำ ติชม
เงื่อนไขการให้บริการ:: นโยบายความเป็นส่วนตัว

©2010-2014 Bkk.in.th All Right Reserved.